Smile

Dành cho những ngừi pạn!

Trang ChínhGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tuyen Ngon

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
stnt9091
Yêu quái

Bài gửiTiêu đề: Tuyen Ngon   Fri Sep 12, 2008 8:13 am

Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY
Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền được tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , dc quyền 2 tuần tắm một lần , quyền dc mặc quần đùi ra đường ........Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả .

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15phút.Lấy quyền gì mà sai khiến chúng ta mỗi bữa phải tới chở họ đi dạo, chở họ đi ăn... và càng uất ức hơn nữa khi họ còn đưa ra cái ngày 8/3... 20/10... 24/10 gi đó bắt buộc con trai chúng ta phải ngoan ngoãn phục tùng làm theo ý của họ trong những ngày đấy...

Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ).Vậy mờ lúc nào cũng bị đè cổ dắt đi ăn hàng , uống cafê, dẫn đi vô shop.... có biết Bao anh em chúng ta phải chịu cảnh cười đau trong nước mắt phai ngoan ngoãn vâng lời mà có dám nói ra đâu.

Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt :161: , nước mắt đầm đìa đêm ko dám ăn , ngày ko dám ngủ . Chỉ dám sáng trưa chiều 3 bữa cầm hơi(có bữa chỉ toàn mì tôm), tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc ngày mai thế nào...!

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta. Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu .Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà, Chồng Đàn Bà cũng Đánh ".
Ai có rocket thì dùng rocket , ai có đại bác thì dùng đại bác, ai có có bazoka thì dùng bazoka,ai có súng thì dùng súng( ai cũng có 1 cây mà), ai ko có súng ji2 hết thì đứng sau cỗ vũ.....!Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.!
Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào !. heeee. Chạy Thôii. hình như ghệ tôi tới thì phải
Xem lý lịch thành viên http://www.sanghoa_90.hit.as

Tuyen Ngon
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyên ngôn mùng 8-3
» Những tuyên ngôn hài hước của cư dân mạng
» Món ngon từ cá lóc miền Nam
» Tuyển ox , bx na`!
» Các món ngon ngọt với hoa thiên lý